Mutai CMTB1-63 3P MCB smárofi
Upplýsingar um vöru
Smárofinn CMTB1-63 getur verndað tækið gegn skammhlaupi og ofhleðslu, hann er einnig hægt að nota til að skipta um rafmagn og breyta honum óreglulega. Sjálfvirki rofinn er með háþróaða uppbyggingu, áreiðanlega afköst, mikla rofagetu, glæsilegt útlit o.s.frv. Skelin og hlutar eru úr efnum sem bjóða upp á höggþol og sterka eldvarnareiginleika.
| Vöruheiti | MCB smárofi |
| Gerð nr. | CMTB1-63 3P |
| Staðall | IEC60898-1 |
| Skírteini | CE |
| Málstraumur í (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pólverjar | 3P |
| Málspenna Ue (V) | 400/415V |
| Metin tíðni | Riðstraumur 50/60Hz |
| Metin skammhlaupsgeta Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Málspenna fyrir höggþol Uimp | 4000V |
| Umhverfishitastig | -20℃~+40℃ |
| Tegund tafarlausrar losunar | Geisladiskur |
| Litur | Hvítt + rautt |
| Þjónusta | OEM og ODM |
Beygja
Pólverjar
Kostur
1. Með litlum og nettum stærð, auðvelt í uppsetningu
2. Eiginleiki skamms straums, ofhleðslu, mikils brotgetu
3. geta veitt áreiðanlega vörn gegn rafmagnsbilunum og eru prófaðir til að uppfylla alþjóðlega öryggisstaðla.
Umsókn
MCB vörurnar eru mikið notaðar í byggingum, íbúðarhúsnæði, iðnaði og raforkuflutningi.
Aðrir
Umbúðir
4 stk í innri kassa, 60 stk í ytri kassa.
Stærð á ytri kassa: 41*21,5*41,5 cm
Aðalmarkaðurinn
Mið-Austurlönd, Afríka, Suðaustur-Asía, Suður-Ameríka, Rússlandsmarkaður.
Af hverju að velja okkur
Sími: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













