CMTB1-63H 4P hábrotsgeta Mcb smárofi
Upplýsingar um vöru
CMTB1-63 smárofinn getur verndað strauminn gegn skammhlaupi og ofhleðslu, og er einnig hægt að nota hann sem óreglulegan flutning og umbreytingu á raforkukerfi. Smárofinn er nauðsynlegur hluti af hvaða rafkerfi sem er, veitir áreiðanlega vörn gegn rafmagnshættu og tryggir örugga og skilvirka notkun rafrása og tækja.
| Vöruheiti | Smárafmagnsrofi MCB |
| Gerð nr. | CMTB1-63 4P |
| Staðall | IEC60898-1 |
| Skírteini | CE |
| Málstraumur í (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pólverjar | 4P |
| Málspenna Ue (V) | 400/415V |
| Metin tíðni | Riðstraumur 50/60Hz |
| Metin skammhlaupsgeta Icn | 6000A |
| Málspenna fyrir höggþol Uimp | 4000V |
| Umhverfishitastig | -20℃~+40℃ |
| Tegund tafarlausrar losunar | Geisladiskur |
| Litur | hvítt og grátt |
| Þjónusta | OEM og ODM |
Pólverjar
Umsókn
MCB smárofar eru faglegir og mikið notaðir í byggingum, íbúðarhúsnæði, iðnaði og raforkuflutningi.
Kostur
1. Verndun rafrása gegn skammhlaupsstraumi
2. Verndun rafrása gegn ofhleðslustraumi
3.Hátt brotgeta
4. Fín hönnun og auðveld í uppsetningu
Aðrir
Umbúðir
3 stk í innri kassa, 60 stk í ytri kassa.
Stærð á ytri kassa: 41*21,5*41,5 cm
Spurningar og svör
Mutai er með ISO 9001 og ISO 14001 stjórnunarkerfisvottorð og vörurnar hafa staðist CCC, CE, CB ... o.s.frv. vottorð.
Aðalmarkaðurinn
Vörurnar eru vel þegnar af viðskiptavinum, sérstaklega í Mið-Austurlöndum, Afríku, Suðaustur-Asíu, Suður-Ameríku, Rússlandi.
1. Helstu vörur: MCB, MCCB, ACB, RCBO, RCCB, ATS, tengirofi ... o.s.frv.
2. Fullkomin iðnaðarkeðja frá framleiðslu íhluta til samsetningar, prófana og reglubundinnar eftirlits.
3. Með ISO 9001, ISO14001 stjórnunarkerfisvottorðum eru vörurnar hæfar með alþjóðlegum vottorðum CCC, CE, CB.
4. Faglegt tækniteymi, getur veitt OEM og ODM þjónustu, getur boðið upp á samkeppnishæf verð.
5. Fljótur afhendingartími og góð þjónusta eftir sölu.
Sími: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













