CMTB1-63DC 1P 1A-63A DC MCB smárofi fyrir sólarorkuver
Upplýsingar um vöru
CMTB1-63 DC MCB smárofar hafa það hlutverk að vernda raftæki og annan álagsbúnað gegn ofhleðslu og skammhlaupi, og geta einnig verndað öryggi rafrásarinnar. Flestir DC MCB nota jafnstraumskerfi eins og nýja orku, sólarorku o.s.frv. Spennustaða DC MCB er almennt frá DC 12V-1000V og málstraumurinn getur náð allt að 63A.
| Staðall | IEC/EN 60947-2 |
| Málstraumur í (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pólverjar | 1P |
| Málspenna Ue (V) | 250V |
| Metin tíðni | 50/60Hz |
| Metin skammhlaupsgeta Icn | 6000A |
| Umhverfishitastig | -20℃~+70℃ |
| Tegund ferils | C |
| Mengunarstig | 3 |
| Hæð | ≤ 2000m |
| Hámarks raflögnunargeta | 25 metrar |
| Uppsetning | 35 mm DIN-skinn |
| Tegund innkomulínu | Efst |
Kostur
1. Verndaðu tækið gegn skammhlaupsstraumi og ofhleðslustraumi.
2. Samþjöppuð stærð: Jafnstraumsrofar eru hannaðir til að vera samþjappaðir og plásssparandi, sem gerir þá tilvalda til notkunar í litlum rafmagnstöflum og búnaði.
3. Einföld uppsetning: Jafnstraumsrofar eru hannaðir til að auðvelda uppsetningu og hægt er að festa þá á DIN-skinir eða beint á spjald.
Pólverjar
Umsókn
Smárofa fyrir jafnstraumsrofa (MCB) er mikið notaður í sumum jafnstraumskerfum eins og nýrri orku, sólarorkuverum o.s.frv.
Aðrir
Umbúðir
12 stk í innri kassa, 240 stk í ytri kassa.
Stærð á ytri kassa: 41*21,5*41,5 cm
Spurningar og svör
Með ISO 9001, ISO14001 stjórnunarkerfisvottorð, og vörurnar eru hæfar með alþjóðlegum vottorðum CCC, CE, CB.
Aðalmarkaðurinn
MUTAI Electric leggur áherslu á markaðinn í Mið-Austurlöndum, Afríku, Suðaustur-Asíu, Suður-Ameríku og Rússlandi.
Af hverju að velja okkur
Sími: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com









