CMTB1-63DC 3P DC sólarorku-MCB smárofi
Upplýsingar um vöru
Smárofar CMTB1-63 DC MCB eru fáanlegir í ýmsum stærðum og gerðum og hægt er að nota þá í fjölbreyttum tilgangi, þar á meðal sólarorkukerfum, rafhlöðuafritunarkerfum, skipa- og bílakerfum og iðnaðarvélum.
Spennuástand DC MCB er almennt frá DC 12V-1000V og málstraumurinn getur náð allt að 63A.
| Staðall | IEC/EN 60947-2 |
| Málstraumur í (A) | 1A-63A |
| Pólverjar | 3 |
| Málspenna Ue (V) | 750V |
| Metin tíðni | 50/60Hz |
| Metin skammhlaupsgeta Icn | 6000A |
| Umhverfishitastig | -20℃~+70℃ |
| Tegund ferils | C |
| Mengunarstig | 3 |
| Hæð | ≤ 2000m |
| Hámarks raflögnunargeta | 25 metrar |
| Uppsetning | 35 mm DIN-skinn |
| Tegund innkomulínu | Efst |
Kostur
1. Vernd gegn ofhleðslu og skammhlaupi
2. Útleysingareiginleikar: Jafnstraumsrofar hafa aðra útleysingareiginleika samanborið við riðstraumsrofa vegna mismunandi eðlis jafnspennu.
3. Spennumat: Jafnstraumsrofar (MCBs) eru með spennumat sem er sérstaklega ætlað fyrir jafnstraumsrásir, venjulega á bilinu 12V til 1000V jafnstraums.
4. Rafstraumur í spennu: Jafnstraums-öryggisrofs eru hannaðir til að rjúfa jafnstraumsboga, sem hegða sér öðruvísi en riðstraumsbogar.
Pólverjar
Umsókn
Smárofa fyrir jafnstraumsrofa (MCB) eru mikið notaðir í sumum jafnstraumskerfum, svo sem í nýjum orkukerfum, sólarorkukerfum, virkjunum og iðnaðarmannvirkjum o.s.frv.
Aðrir
Umbúðir
4 stk í innri kassa, 80 stk í ytri kassa.
Stærð á ytri kassa: 41*21,5*41,5 cm
Spurningar og svör
Með ISO 9001, ISO14001 stjórnunarkerfisvottorðum eru vörurnar hæfar með alþjóðlegum vottorðum CCC, CE, CB.
Aðalmarkaðurinn
MUTAI Electric leggur áherslu á markaðinn í Mið-Austurlöndum, Afríku, Suðaustur-Asíu, Suður-Ameríku og Rússlandi.
Af hverju að velja okkur
Sími: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com











