CMTB1-63DC 4P DC sólarorku-MCB smárofi
Upplýsingar um vöru
CMTB1-63 DC MCB smárofi getur verndað raftæki og annan álagsbúnað gegn ofhleðslu og skammhlaupi og verndað öryggi rafrásarinnar. Flestir DC MCB nota jafnstraumskerfi eins og nýja orku, sólarorku o.s.frv. Spennustaða DC MCB er almennt frá DC 12V-1000V og málstraumurinn getur náð allt að 63A.
| Staðall | IEC/EN 60947-2 |
| Málstraumur í (A) | 1A - 63A |
| Pólverjar | 4P |
| Málspenna Ue (V) | 1000V |
| Metin tíðni | 50/60Hz |
| Metin skammhlaupsgeta Icn | 6000A |
| Umhverfishitastig | -20℃~+70℃ |
| Tegund ferils | C |
| Mengunarstig | 3 |
| Hæð | ≤ 2000m |
| Hámarks raflögnunargeta | 25 metrar |
| Uppsetning | 35 mm DIN-skinn |
| Tegund innkomulínu | Efst |
Kostur
1. Verndun rafrása gegn skammhlaupsstraumi
2. Verndun rafrása gegn ofhleðslustraumi
3.Hátt brotgeta
4. Fín hönnun og auðveld í uppsetningu
Pólverjar
Umsókn
Smárofakerfi fyrir jafnstraumsrofa (MCB) eru mikið notuð í sumum jafnstraumskerfum eins og nýrri orku, sólarorkuverum o.s.frv.
Aðrir
Umbúðir
3 stk í innri kassa, 60 stk í ytri kassa.
Stærð á ytri kassa: 41*21,5*41,5 cm
Spurningar og svör
Með ISO 9001, ISO14001 stjórnunarkerfisvottorðum eru vörurnar hæfar með alþjóðlegum vottorðum CCC, CE, CB.
Aðalmarkaðurinn
MUTAI Electric leggur áherslu á markaðinn í Mið-Austurlöndum, Afríku, Suðaustur-Asíu, Suður-Ameríku og Rússlandi.
Af hverju að velja okkur
Sími: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com








