CMTB1-63DC 2P DC MCB smárofi
Upplýsingar um vöru
CMTB1-63 DC MCB smárofi getur verndað rafmagnstæki og annan álagsbúnað gegn ofhleðslu og skammhlaupsvandamálum og verndað öryggi rafrásarinnar. Flestir DC MCB nota jafnstraumskerfi eins og sólarorkukerfi, rafhlöðuafritunarkerfi, nýja orku o.s.frv.
Jafnstraumssmárofar eru áreiðanleg og hagkvæm lausn til að vernda jafnstraumsrásir gegn rafmagnsgöllum, og lítil stærð þeirra, hröð útslökkvun og mikil rofageta gera þá að vinsælum valkosti í fjölbreyttum notkunarmöguleikum.
Spennuástand DC MCB er almennt frá DC 12V-1000V og málstraumurinn getur náð allt að 63A.
| Staðall | IEC/EN 60947-2 |
| Málstraumur í (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pólverjar | 2P |
| Málspenna Ue (V) | 500V |
| Metin tíðni | 50/60Hz |
| Metin skammhlaupsgeta Icn | 6000A |
| Umhverfishitastig | -20℃~+70℃ |
| Tegund ferils | C |
| Mengunarstig | 3 |
| Hæð | ≤ 2000m |
| Hámarks raflögnunargeta | 25 metrar |
| Uppsetning | 35 mm DIN-skinn |
| Tegund innkomulínu | Efst |
Kostur
1. Hraðvirk útslepping: Jafnstraumsrofar eru hannaðir til að slá hratt út ef rafmagnsbilun kemur upp, sem hjálpar til við að koma í veg fyrir skemmdir á búnaði og raflögnum.
2. Mikil rofageta: Jafnstraumsrofar eru fáanlegir með ýmsum rofagetum, sem þýðir að þeir geta tekist á við mikinn straum án þess að sleppa úr sambandi.
3. Áreiðanleg afköst: Jafnstraumsrofar eru hannaðir til að veita áreiðanlega og samræmda afköst yfir langan líftíma, sem hjálpar til við að draga úr viðhalds- og endurnýjunarkostnaði.
4. Einföld uppsetning: Jafnstraumsrofar eru hannaðir til að auðvelda uppsetningu og hægt er að festa þá á DIN-skinir eða beint á spjald.
Pólverjar
Umsókn
Smárofakerfi fyrir jafnstraumsrofa (MCB) eru mikið notuð í sumum jafnstraumskerfum eins og nýrri orku, sólarorkuverum o.s.frv.
Aðrir
Umbúðir
6 stk í innri kassa, 120 stk í ytri kassa.
Stærð á ytri kassa: 41*21,5*41,5 cm
Spurningar og svör
Með ISO 9001, ISO14001 stjórnunarkerfisvottorðum eru vörurnar hæfar með alþjóðlegum vottorðum CCC, CE, CB.
Aðalmarkaðurinn
MUTAI Electric leggur áherslu á markaðinn í Mið-Austurlöndum, Afríku, Suðaustur-Asíu, Suður-Ameríku og Rússlandi.
Af hverju að velja okkur
1. Með meira en 10 ára reynslu af framleiðslu á vörum eins og MCB, MCCB, ACB, RCBO, RCCB, ATS, Contactor ... o.s.frv.
2. Fullkomin iðnaðarkeðja frá framleiðslu íhluta til samsetningar, prófana og reglubundinnar eftirlits.
3. Með ISO 9001, ISO14001 stjórnunarkerfisvottorðum eru vörurnar hæfar með alþjóðlegum vottorðum CCC, CE, CB.
4. Faglegt tækniteymi, getur veitt OEM og ODM þjónustu, getur boðið upp á samkeppnishæf verð.
5. Fljótur afhendingartími og góð þjónusta eftir sölu.
Sími: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com










