MUTAI CMTB1LE-63 4P lekastraumsstýrður rofi RCBO
Upplýsingar um vöru
CMTB1LE-63 lekastraumsrofi getur verndað fólk og rafmagn gegn raflosti, skammhlaupi og ofhleðslu. Lekastraumsrofinn er aðallega notaður í atvinnuhúsnæði og íbúðarhúsnæði,
Það er í samræmi við staðalinn IEC61009-1.
| Vöruheiti | Leifstraumsstýrður rofi |
| Gerðarnúmer | CMTB1LE-63 4P |
| Staðall | IEC61009-1 |
| Málstraumur í (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pólverjar | 4P |
| Málspenna Ue (V) | 400V |
| Metin tíðni | Riðstraumur 50/60Hz |
| Metin skammhlaupsgeta Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Málspenna fyrir höggþol Uimp | 4000V |
| Umhverfishitastig | -20℃~+40℃ |
| Tegund tafarlausrar losunar | C eða D |
| Málstýrður rekstrarstraumur í In | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Beygja
Útlínur og uppsetningarvídd (mm)
Kostur
1. Verndun skammhlaupsstraums og ofhleðslustraums
2. Vörn gegn raflosti: Lekastraumsrofi greinir og rýfur rafmagnsbilanir sem orsakast af straumleka til jarðar og kemur þannig í veg fyrir raflosti og raflosti.
3. Hraður viðbragðstími: Þessir rofar eru hannaðir til að slá hratt út, oft innan brots úr sekúndu, þegar rafmagnsbilun greinist.
Pólverjar
Umsókn
MCB smárofar eru faglegir og mikið notaðir í byggingum, íbúðarhúsnæði, iðnaði og raforkuflutningi.
Aðrir
Umbúðir
1 stk í innri kassa, 20 stk í ytri kassa.
Stærð á ytri kassa: 41*21,5*41,5 cm
Aðalmarkaðurinn
MUTAI Electric leggur sérstaka áherslu á að þjóna mörkuðum í Mið-Austurlöndum, Afríku, Suðaustur-Asíu, Suður-Ameríku og Rússlandi ... o.s.frv.
Af hverju að velja okkur
Sími: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












