Mutai CMTB1-63 4P C-kúrfa Mcb smárofi
Upplýsingar um vöru
Smárofinn CMTB1-63 býður upp á vörn gegn skammhlaupum og ofhleðslu og er einnig hægt að nota hann fyrir sjaldgæfar flutningar og umbreytingar á raforkukerfum. Með háþróaðri byggingarhönnun, áreiðanlegri afköstum, mikilli rofagetu og glæsilegu útliti er rofinn fyrsta flokks vara. Skel hans og hlutar eru smíðaðir úr efnum með sterka höggþol og eldvarnareiginleika.
| Vöruheiti | MCB |
| Gerð nr. | CMTB1-63 4P |
| Staðall | IEC60898-1 |
| Skírteini | CE |
| Málstraumur í (A) | 4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pólverjar | 4P |
| Málspenna Ue (V) | 400/415V |
| Metin tíðni | Riðstraumur 50/60Hz |
| Metin skammhlaupsgeta Icn | 3000A/4500A |
| Málspenna fyrir höggþol Uimp | 4000V |
| Umhverfishitastig | -20℃~+40℃ |
| Tegund tafarlausrar losunar | C |
| Litur | Hvítt + rautt |
| Þjónusta | OEM og ODM |
Beygja
Pólverjar
Kostur
1. Verndun rafrása gegn skammhlaupsstraumi
2. Verndun rafrása gegn ofhleðslustraumi
3. Fín hönnun og auðveld í uppsetningu
Umsókn
Sjálfvirki snúningshraði (MCB) er mikið notaður í byggingum, íbúðarhúsnæði, iðnaði, raforkuflutningi ... o.s.frv.
Aðrir
Umbúðir
3 stk í innri kassa, 60 stk í ytri kassa.
Stærð á ytri kassa: 22*8,2*8 cm
Aðalmarkaðurinn
Mið-Austurlönd, Afríka, Suðaustur-Asía, Suður-Ameríka, Rússlandsmarkaður ... o.s.frv.
Spurningar og svör
MCB hefur verið vottað með alþjóðlegum vottorðum eins og CCC, CE og CB, og er stutt af ISO 9001 og ISO 14001 stjórnunarkerfavottorðum.
Af hverju að velja okkur
Sími: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













