MUTAI CMTB1-63H 1P Mini MCB smárofi
Upplýsingar um vöru
CMTB1-63 smárofinn getur verndað tækið gegn skammhlaupi og ofhleðsluvörn, og getur einnig verið notaður sem óreglulegur millifærsla og umbreyting raforkukerfisins. Sjálfvirki rofinn er með háþróaða uppbyggingu, áreiðanlega afköst, mikla rofagetu, glæsilegt útlit o.s.frv. Skelin og hlutar eru úr efni með höggþol og sterkum logavarnareiginleikum.
Sjálfvirkir rofar eru fáanlegir í einpóla, tvípóla og þriggjapóla útfærslum, þar sem hver pól getur verndað aðskilda rás.
| Vöruheiti | MCB smárofi |
| Gerð nr. | CMTB1-63 1P |
| Staðall | IEC60898-1 |
| Skírteini | CE |
| Málstraumur í (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pólverjar | 1P |
| Málspenna Ue (V) | 230/240/400/415V |
| Metin tíðni | Riðstraumur 50/60Hz |
| Metin skammhlaupsgeta Icn | 6000A |
| Málspenna fyrir höggþol Uimp | 4000V |
| Umhverfishitastig | -20℃~+40℃ |
| Tegund tafarlausrar losunar | Geisladiskur |
| Litur | Hvítt + grátt |
| Þjónusta | OEM og ODM |
Pólverjar
Umsókn
MCB smárofar eru faglegir og mikið notaðir í byggingum, íbúðarhúsnæði, iðnaði og raforkuflutningi.
Kostur
1. Verndun skammhlaupsstraums og ofhleðslustraums
2.Hátt brotgeta og fljótleg útrás
3. Lítil og nett stærð: Sjálfvirkir rofar eru hannaðir til að vera litlir og nettir, sem gerir þá auðvelda í uppsetningu og passa í rafmagnstöflur og dreifitöflur.
Aðrir
Umbúðir
12 stk í innri kassa, 240 stk í ytri kassa.
Stærð á ytri kassa: 41*21,5*41,5 cm
Spurningar og svör
Með ISO 9001, ISO14001 stjórnunarkerfisvottorðum eru vörurnar hæfar með alþjóðlegum vottorðum CCC, CE, CB.
Aðalmarkaðurinn
Mið-Austurlönd, Afríka, Suðaustur-Asía, Suður-Ameríka, Rússland ... o.s.frv.
Sími: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












