CMTB1-63 1P 10A 16A 20A 25A 32A MCB smárofi
Upplýsingar um vöru
CMTB1-63 smárofinn er með skammhlaups- og ofhleðsluvörn og getur einnig verið notaður sem óreglulegur flutningur og umbreyting raforkukerfis. Rofinn hefur eiginleika eins og háþróaða uppbyggingu, áreiðanlega afköst, mikla rofagetu og glæsilegt útlit. Skelin og hlutar eru úr efni með höggþol og sterkum logavarnareiginleikum.
| Vöruheiti | MCB |
| Gerð nr. | CMTB1-63 1P |
| Staðall | IEC60898-1 |
| Skírteini | CE |
| Málstraumur í (A) | 1-63A |
| Pólverjar | 1P |
| Málspenna Ue (V) | 230/240/400/415V |
| Metin tíðni | Riðstraumur 50/60Hz |
| Metin skammhlaupsgeta Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Málspenna fyrir höggþol Uimp | 4000V |
| Umhverfishitastig | -20℃~+40℃ |
| Tegund tafarlausrar losunar | C-gerð eða D-gerð |
| Litur | Hvítt |
| Þjónusta | OEM og ODM |
Beygja
Pólverjar
Kostur
1. Verndun rafrása gegn skammhlaupsstraumi
2. Verndun rafrása gegn ofhleðslustraumi
3. Fín hönnun og auðveld í uppsetningu
Umsókn
MCB smárofar eru mikið notaðir í byggingum, íbúðarhúsnæði, iðnaði, raforkuflutningi ... o.s.frv.
Aðrir
Umbúðir
12 stk í innri kassa, 240 stk í ytri kassa.
Stærð á ytri kassa: 41*21,5*41,5 cm
Aðalmarkaðurinn
Mið-Austurlönd, Afríka, Suðaustur-Asía, Suður-Ameríka, Rússlandsmarkaður ... o.s.frv.
Af hverju að velja okkur
Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar
Sími: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













