Mutai CMTB1-63 2P 10A 16A 20A 25A 32A Mcb smárofi
Upplýsingar um vöru
Smárofinn CMTB1-63 býður upp á vörn gegn skammhlaupum og ofhleðslu og er einnig hægt að nota hann fyrir sjaldgæfar skiptingar og umbreytingar á raforkukerfum. Sjálfvirki rofinn hefur háþróaða burðarvirkishönnun, áreiðanlega afköst, mikla rofagetu og glæsilegt útlit. Skel hans og hlutar eru smíðaðir úr efnum með sterka höggþol og eldvarnareiginleika.
Sjálfvirki straumbreytirinn er hannaður til að uppfylla IEC/EN60898-1 staðlana og er hægt að nota hann í 50/60Hz riðstraumskerfum með spennu upp á 230V/240V/400V/415V. Hann hefur hámarksmálstraum upp á 63A og hentar fyrir notkun sem krefst lægri strauma en þessi mörk.
| Vöruheiti | MCB |
| Gerð nr. | CMTB1-63 2P |
| Staðall | IEC60898-1 |
| Skírteini | CE |
| Málstraumur í (A) | 1A-63A |
| Pólverjar | 2P |
| Málspenna Ue (V) | 400/415V |
| Metin tíðni | Riðstraumur 50/60Hz |
| Metin skammhlaupsgeta Icn | 3000A/4500A |
| Málspenna fyrir höggþol Uimp | 4000V |
| Umhverfishitastig | -20℃~+40℃ |
| Tegund tafarlausrar losunar | C |
| Litur | Hvítt |
| Þjónusta | OEM og ODM |
Beygja
Pólverjar
Kostur
1. Verndun rafrása gegn skammhlaupsstraumi
2. Verndun rafrása gegn ofhleðslustraumi
3. Fín hönnun og auðveld í uppsetningu
Umsókn
MCB smárofar eru faglegir og mikið notaðir í byggingum, íbúðarhúsnæði, iðnaði og raforkuflutningi.
Aðrir
Umbúðir
6 stk í innri kassa, 120 stk í ytri kassa.
Stærð á ytri kassa: 41*21,5*41,5 cm
Aðalmarkaðurinn
Helstu markaðir okkar eru á svæðum eins og Mið-Austurlöndum, Afríku, Suðaustur-Asíu, Suður-Ameríku, Rússlandi ... o.s.frv.
Af hverju að velja okkur
Sími: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













