MUTAI CMTB1-63H 2P mini MCB smárofi
Upplýsingar um vöru
CMTB1-63 smárofar eru almennt notaðir í rafkerfum til að verjast ofhleðslu og skammhlaupi. MCB-rofar geta einnig verið notaðir sem óregluleg flutningur og umbreyting raforkukerfa. Smárofarnir henta fyrir fjölbreytt úrval af notkun, allt frá íbúðarhúsnæði til iðnaðar, og eru almennt notaðir í lýsingu, hitun og mótorstýringarrásum.
| Vöruheiti | Smárafrásarrofi |
| Gerð nr. | CMTB1-63 2P |
| Staðall | IEC60898-1 |
| Skírteini | CE |
| Málstraumur í (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pólverjar | 2P |
| Málspenna Ue (V) | 400/415V |
| Metin tíðni | Riðstraumur 50/60Hz |
| Metin skammhlaupsgeta Icn | 6000A |
| Málspenna fyrir höggþol Uimp | 4000V |
| Umhverfishitastig | -20℃~+40℃ |
| Tegund tafarlausrar losunar | Geisladiskur |
| Litur | Hvítt og grátt |
| Þjónusta | OEM og ODM |
Pólverjar
Umsókn
Smárofarofar eru mikið notaðir í byggingum, íbúðarhúsnæði, iðnaði og raforkuflutningi.
Kostur
1. Verndun skammhlaupsstraums og ofhleðslustraums, einnig hægt að nota sem óreglulegan flutning og umbreytingu raforkukerfisins.
2. Lítil og nett stærð: Sjálfvirkir rofar eru hannaðir til að vera litlir og nettir, sem gerir þá auðvelda í uppsetningu og passa í rafmagnstöflur og dreifitöflur.
3. Hraðvirk útslepping: Sjálfvirkir slokknara (MCB) eru hannaðir til að slá hratt út ef ofhleðsla eða skammhlaup verður, sem hjálpar til við að koma í veg fyrir skemmdir á rafbúnaði og hugsanlega hættu fyrir fólk.
4.Hátt brotgeta
Aðrir
Umbúðir
6 stk í innri kassa, 120 stk í ytri kassa.
Stærð á ytri kassa: 41*21,5*41,5 cm
Spurningar og svör
Með ISO 9001, ISO14001 stjórnunarkerfisvottorðum eru vörurnar hæfar með alþjóðlegum vottorðum CCC, CE, CB.
Aðalmarkaðurinn
MUTAI Electric leggur áherslu á markaðinn í Mið-Austurlöndum, Afríku, Suðaustur-Asíu, Suður-Ameríku og Rússlandi.
Sími: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












