MUTAI CMTB1LE-63 1P N Lekastraumsstýrður rofi RCBO
Upplýsingar um vöru
CMTB1LE-63 lekastraumsrofi getur verndað fólk og rafmagn gegn raflosti, skammhlaupi og ofhleðslu. Lekastraumsrofinn er aðallega notaður í atvinnuhúsnæði og íbúðarhúsnæði. Hann er í samræmi við staðalinn IEC61009-1.
CMTB1LE-63 RCBO hentar fyrir AC50/60HZ, málspennu 230V/240V/400V/415V og málstraum allt að 63A.
| Vöruheiti | Rafmagnsstýring |
| Gerðarnúmer | CMTB1LE-63 1P+N |
| Staðall | IEC61009-1 |
| Málstraumur í (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pólverjar | 1P+N |
| Málspenna Ue (V) | 230V |
| Metin tíðni | Riðstraumur 50/60Hz |
| Metin skammhlaupsgeta Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Málspenna fyrir höggþol Uimp | 4000V |
| Umhverfishitastig | -20℃~+40℃ |
| Tegund tafarlausrar losunar | Geisladiskur |
| Málstýrður rekstrarstraumur í In | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Beygja
Útlínur og uppsetningarvídd (mm)
Kostur
1. Verndun rafrása gegn skammhlaupi, ofhleðslu og jarðleka
2. Einföld uppsetning: Hægt er að setja lekastraumsrofa í hvaða rofatöflu eða rafmagnskassa sem er, sem gerir þá auðvelda í uppsetningu.
3. Næmi: Þeir geta greint jafnvel lítið magn af straumleka til jarðar
Pólverjar
Umsókn
MCB smárofar eru faglegir og mikið notaðir í byggingum, íbúðarhúsnæði, iðnaði og raforkuflutningi.
Aðrir
Umbúðir
4 stk í innri kassa, 80 stk í ytri kassa.
Stærð á ytri kassa: 41*21,5*41,5 cm
Aðalmarkaðurinn
MUTAI Electric leggur áherslu á markaðinn í Mið-Austurlöndum, Afríku, Suðaustur-Asíu, Suður-Ameríku og Rússlandi.
Af hverju að velja okkur
Sími: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












