MUTAI CMTB1LE-63 2P lekastraumsstýrður rofi RCBO
Upplýsingar um vöru
Rafsláttarrofinn verndar gegn hættu á raflosti og eldsvoða af völdum jarðleka og ofstraums. Hann greinir og rýfur straumleka til jarðar, almennt þekktur sem lekastraumar, sem geta komið upp vegna gallaðra raflagna, skemmdrar einangrunar eða gallaðs rafbúnaðar. Að auki verndar hann einnig gegn ofstraumum, sem geta stafað af skammhlaupum eða ofhleðslum á rafrásum.
Rafmagnsrofar (RCBO) eru almennt notaðir í íbúðarhúsnæði og atvinnuhúsnæði, sem og í iðnaði. Þeir eru sérstaklega gagnlegir í aðstæðum þar sem einstaklingsbundin rafrásarvörn er nauðsynleg, svo sem í eldhúsum, baðherbergjum og öðrum svæðum þar sem rafbúnaður er líklegur til að komast í snertingu við vatn.
| Vöruheiti | RCBO afgangsstraumsstýrður rofi |
| Gerðarnúmer | CMTB1LE-63 2P |
| Staðall | IEC61009-1 |
| Málstraumur í (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pólverjar | 2P |
| Málspenna Ue (V) | 230V |
| Metin tíðni | Riðstraumur 50/60Hz |
| Metin skammhlaupsgeta Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Málspenna fyrir höggþol Uimp | 4000V |
| Umhverfishitastig | -20℃~+40℃ |
| Tegund tafarlausrar losunar | Geisladiskur |
| Málstýrður rekstrarstraumur í In | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Beygja
Útlínur og uppsetningarvídd (mm)
Kostur
1. Verndun rafrása gegn skammhlaupsstraumi
2. Verndun rafrása gegn ofhleðslustraumi
3. Verndun jarðlekavörn
Pólverjar
Umsókn
MCB er mikið notað í byggingum, íbúðarhúsnæði, iðnaði og raforkuflutningi.
Aðrir
Umbúðir
3 stk í innri kassa, 60 stk í ytri kassa.
Stærð á ytri kassa: 41*21,5*41,5 cm
Aðalmarkaðurinn
Mið-Austurlönd, Afríka, Suðaustur-Asía, Suður-Ameríka, Rússlandsmarkaður ... o.s.frv.
Sími: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












